♥- |Girl's Generation™|=|So Nyuh Shi Dae| -♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Sone VN - ngôi nhà cho những ai yêu thích Soshi

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti.

Go down 
mylove_snsd
ayumi
kakaka
angel_eyes
Kijo_ShoShi
9 posters
Tác giảThông điệp
Kijo_ShoShi

Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti. Empty
Bài gửiTiêu đề: Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti.   Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti. Icon_minitimeTue May 18, 2010 8:10 am

Gửi các Sone thân mến.

Anti quả thật là một cái gai trước mắt.Nhưng mà các bạn có bao giờ mong rằng cuộc chiến giữa Sone vả AFS kết thúc , với thắng lợi nghiêng về ta một cách vẻ vang ?

Tôi nghĩ muốn chiến thắng thì hãy nên thực hiện kế hoạch như sau :

Thứ nhất
Trước hết hãy lấy được lòng tin của ELF,đa số đây là những fan chân chính.Chúng ta nên đổ bộ qua Suju.net hoặc SuJu13,cho họ bik ta là Sone và thể hiện tiêu chí hòa bình , hữu nghị của Sone với ELF.Cần thiết thì hãy giả vờ khen hoặc nịnh SuJu một tí để ELF càng tin chúng ta hơn.Nếu thành công thì sẽ liên kết một lượng fan chân chính rất lớn đấy.

Chúng ta nên tự kiểm lại xem đã có bao giờ gây lỗi lầm gì ko ? Tịa vì có nên mới có cái cớ cho AFS làm tới.Sone hãy thử ngưng làm Sub anti AFS,vì khác nào chúng ta là những kẻ vô văn hóa như ai đó ? Và đừng qua forum khác mà gây chiến tranh nữa,Sone cần liên kết với các fan group khác để chống lại AFS.
Thứ hai
Nên làm sub thật ko anti cho các Band khác và gắn mác SoneVn.
Mặc kệ mấy cái sub vớ vẩn của AFS qua một bên đi.AFS chỉ giỏi lôi mấy cái scandal cũ rích của ShoShi nhà ta ra để mà soi mói thôi,mà giờ thì ShoShi còn gì để họ nói không ? AFS làm sub bẩn như vậy liệu ShoShi có bị làm sao không ? AFS mún nói gì thì kệ đi , đừng cãi chi cho phí sức.

Nhiêu đó cũng đủ cho SoneVn đánh bại AFS.
angel_eyes

Bài gửiTiêu đề: Re: Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti.   Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti. Icon_minitimeSun Jun 06, 2010 8:19 pm

minh thấy bạn nói có lý đấy nhưng nếu suy nghĩ kĩ thì khó thực hiện lắm vì bọn AFS vốn bảo thủ, vô học thì biết gì mà nói.
kakaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti.   Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti. Icon_minitimeMon Jun 14, 2010 7:45 pm

Bạn ơi như thế là k trung thực đâu ... =)) Cảm ơn bạn đã cho ELF chúng mình biết bộ mặt thật của SOne các bạn !!! Kamsa
angel_eyes

Bài gửiTiêu đề: Re: Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti.   Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti. Icon_minitimeTue Jun 15, 2010 4:20 pm

the nao la bo mat that? Sao ban khong thu nhin lai minh xem.Noi xau than tuong nguoi khac ma goi la fan chan chinh a? Chang xung dang la ELF
kakaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti.   Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti. Icon_minitimeThu Jun 17, 2010 9:50 pm

Mình đâu có nói xấu mình nói nhìn đc bộ mặt thật của Sone trên 4rum của Sone ... Đấy k phải là nói xấu mà là góp í chân thành cho các bạn hiểu nhớ :-J ... Bạn học lớp mấy rồi mà k hiểu đc từ nói xấu thế ...BẠn định nghĩa thế nào là nói xấu ... Ở đâu ra cái trò giả vờ đi khen nịnh người khác thế k biết =)) Có gì thỳ cứ thẳn thắn ra mà nói ... Sao mình lại phải nói xấu nhở ... Mình nghĩ bạn nên suy nghĩ trc khi phát biểu 1 thứ gì đó bạn nhớ ... Nếu k thích thỳ sao phải GIẢ VỜ khen hả bạn ... Loại Sone như bạn mà khen mình cũng chả cảm thấy bùi tai đâu ... Tìm hiểu đi rồi hẵng nói người khác ... Chẳng nhẽ Sone các bạn k nói xấu thần tượng người khác. Bạn biết đc tất cả Sone nghĩ gì ak. =))=))=)) Suy nghĩ cho đàng hoàng tử tế đi nhớ =)) Bạn nói những từ này ra mà k biết xấu hổ ak ... Nếu bạn bảo mình vô học ... thì xin lỗi bạn mình nói cho bạn biết là sao bạn k nhìn lại mình đi mà cứ đi xoáy người ta thế... bạn nghĩ mình là con người ntn ??? Bạn bảo AFS vô học còn các bạn thì sao ... Mình nghĩ bạn nên áp dụng cái câu mà bạn vừa nói cho mình vào bản thân bạn đi ...
Kết : Mình nói thật cho bạn biết ... Cái loại người chưa soi gương mà đã phát biểu liều là dễ bị thiên hạ người ta khinh cho lắm.
ayumi

Bài gửiTiêu đề: Re: Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti.   Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti. Icon_minitimeWed Jun 23, 2010 8:35 pm

mình thấy bạn kakaka nói vậy là sai rồi. mình la con gái nên không biết nói nặng lời. chỉ biết nói rằng nếu AFS không tồn tại để chọc tức thần tượng của bon mình thì mình đã không thế. bất kì ai khi bi động vào thần tượng cũng sẽ bực và bằng mọi cách làm cho mọi nguời tin thần tượng của mình. việc đó thì có gì là sai đâu cơ chứ. hơn nữa, càng về cuối, bạn càng nói nặng lời, chứng tỏ bạn cũng không kìm được, vậy, sao bạn không tin rằng trong lúc bực minh, chúng mình cũng chỉ buột miệng nói thế? Exclamation
kakaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti.   Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti. Icon_minitimeThu Jun 24, 2010 1:39 pm

Trích dẫn :
mình thấy bạn kakaka nói vậy là sai rồi. mình la con gái nên không biết nói nặng lời. chỉ biết nói rằng nếu AFS không tồn tại để chọc tức thần tượng của bon mình thì mình đã không thế. bất kì ai khi bi động vào thần tượng cũng sẽ bực và bằng mọi cách làm cho mọi nguời tin thần tượng của mình. việc đó thì có gì là sai đâu cơ chứ. hơn nữa, càng về cuối, bạn càng nói nặng lời, chứng tỏ bạn cũng không kìm được, vậy, sao bạn không tin rằng trong lúc bực minh, chúng mình cũng chỉ buột miệng nói thế?

Mình nặng lời chứ đâu có nghĩa là chửi loạn lên. Mình hỏi bạn, mình đã nói xấu ai nào ... mình đang GÓP Ý về Sone ở 4rum Sone chứ k phải 4rum AFS. Bg nếu tự nhiên mình chửi bạn và nói bạn k phải fan chân chính mà thực ra bạn lại k phải như thế thì bạn tính làm thế nào. Sone bênh nhau là chuyện bt nhưng bạn phải xem kĩ câu chuyện chứ. =))
ayumi

Bài gửiTiêu đề: Re: Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti.   Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti. Icon_minitimeWed Jul 21, 2010 3:31 pm

kakaka đã viết:
Trích dẫn :
mình thấy bạn kakaka nói vậy là sai rồi. mình la con gái nên không biết nói nặng lời. chỉ biết nói rằng nếu AFS không tồn tại để chọc tức thần tượng của bon mình thì mình đã không thế. bất kì ai khi bi động vào thần tượng cũng sẽ bực và bằng mọi cách làm cho mọi nguời tin thần tượng của mình. việc đó thì có gì là sai đâu cơ chứ. hơn nữa, càng về cuối, bạn càng nói nặng lời, chứng tỏ bạn cũng không kìm được, vậy, sao bạn không tin rằng trong lúc bực minh, chúng mình cũng chỉ buột miệng nói thế?

Mình nặng lời chứ đâu có nghĩa là chửi loạn lên. Mình hỏi bạn, mình đã nói xấu ai nào ... mình đang GÓP Ý về Sone ở 4rum Sone chứ k phải 4rum AFS. Bg nếu tự nhiên mình chửi bạn và nói bạn k phải fan chân chính mà thực ra bạn lại k phải như thế thì bạn tính làm thế nào. Sone bênh nhau là chuyện bt nhưng bạn phải xem kĩ câu chuyện chứ. =))
cảm ơn bạn đã góp ý.tuy nhiên, không phải cách góp ý nào cũng làm người khac tiếp nhận một cách nhanh chóng.
nhân tiện nói thêm, lớp mình cũng có nhiều E.L.F lắm, vậy mà bọn mình vẫn chơi với nhau đấy thôi.
mylove_snsd

mylove_snsd

Bài gửiTiêu đề: Re: Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti.   Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti. Icon_minitimeSun Jul 25, 2010 9:05 pm

hix. ELF hay Sone j thi` cug~ la` fan cua 2 nhom' nhac cug` 1 cog ty ma`! Doan` ket lai thi` se~ giam? bot' antifan cua snsd va` suju nua...haizzz. Neu iu SNSD thi` dug` lam` tag them anti fan nua~, dug` ghet' bat ki` nhom' nhac nao` la ok. hix.
Shan.Pboy

Bài gửiTiêu đề: Re: Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti.   Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti. Icon_minitimeThu Jul 29, 2010 9:32 am

Suy nghĩ đi đã nhá.......ELF mà đọc thì chỉ càng thêm mâu thuẫn thôi.... Ôi~~~~~ Cái xã hội đầy hỗn loạn này...haizz......
Kid's leader

Kid's leader

Bài gửiTiêu đề: Re: Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti.   Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti. Icon_minitimeThu Jul 29, 2010 9:52 am

[b]ve^` Antifans,em nghj~ ca'c anh chj ko faj? ba^n ta^m![/b]
[b]Vi` SNSD band (.) mat' chung' ta luon la` so' 1 . Aj nghj~ j` mac. ho.
[/b]
SNSD_is_Bitch

Bài gửiTiêu đề: Re: Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti.   Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti. Icon_minitimeFri Sep 03, 2010 3:16 pm

SoShitVN lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
devil_angle_kiss_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti.   Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti. Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 10:55 am

Mình là Sone Nhưng nói thật nhé
4r gì mà ad bỏ đi thế này
4r chán hết chỗ nói
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti.   Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti. Icon_minitime

Suy ngẫm về cuộc chiến với Anti.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [17/3/2010][Vietsub][Anti SNSD] Run Devil Run - Girls' Generation